Natafuta Mwanamke wa kuoa

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
495
250
Wadau!

Baada ya kuzinguliwa ukweni kwamba nimechelewa kupeleka posa, nimeamua kutafuta mwanamke mwingine,

Mimi ni mwanaume, mfanyakazi, nina umri wa miaka 28, elimu yangu ni degree,

Natafuta mwanamke umri miaka 20-27 elimu yake form 4 na kuendelea, awe ameajiliwa. Awe na upeo wa kimaisha na anayejitambua.

Aliye tayari ni-PM.
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
Wadau!

Baada ya kuzinguliwa ukweni kwamba nimechelewa kupeleka posa, nimeamua kutafuta mwanamke mwingine,

Mimi ni mwanaume, mfanyakazi, nina umri wa miaka 28, elimu yangu ni degree,

Natafuta mwanamke umri miaka 20-27 elimu yake form 4 na kuendelea, awe ameajiliwa. Awe na upeo wa kimaisha na anayejitambua.

Aliye tayari ni-PM.

Mke huyu hapa:
https://www.jamiiforums.com/love-connect/665465-natafuta-mume-wa-kunioa-2.html#post9658079


all the best, age is nothing but a number!
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,931
2,000
Wadau!

Baada ya kuzinguliwa ukweni kwamba nimechelewa kupeleka posa, nimeamua kutafuta mwanamke mwingine,

Mimi ni mwanaume, mfanyakazi, nina umri wa miaka 28, elimu yangu ni degree,

Natafuta mwanamke umri miaka 20-27 elimu yake form 4 na kuendelea, awe ameajiliwa. Awe na upeo wa kimaisha na anayejitambua.

Aliye tayari ni-PM.

aiseeeeeee... all the best
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom