Natafuta mume wa maisha tafadhali

we jamaa tangu lini umekuwa demu? maana nakumbuka umemaliza pale UDSM mwaka 2010 electrical eng... ulikuwa mwanaume wa haja leo imekuwaje tena ukawa dem?
nakumbuka mwaka wa pili uli- carry somo la java programing na instrumentation.... ukibisha naweka GPA yako hapa....
 
0712336687exactly::::u got the virtual guy.The homies of your breath
 
sifa ninazo je utakuwa tiyari kuwa mke wa pili mana mie nina mke
 

Mbona huyu kayombo ni punga kitambo,alianza kulika toka yupo Moshi Tec
 
Mbona huyu kayombo ni punga kitambo,alianza kulika toka yupo Moshi Tec


hiyo namba aliyoweka humu mbona ina ID ya Elisha Mahenge...... hii ni utata sasa ,toka lini dume likatafuta mume?
 


waumbue mkuu

maana wamezidi kujiita ke

kumbe me
 
Serious please. No jokes. Kama unaonaje sio lazima uchangie. Asanteni.
kama ungekuwa siliazi nenda redioni ukatangaze maana watanzania wachache sana ndio wanatumia mawasiliano ya internet nenda TBC 1 na ITV ukatoe tangazo
 

ok am very serious too call me 0718261099 or mail me @ geramkolongo@yahoo.com
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…