muvika online
JF-Expert Member
- Nov 27, 2016
- 374
- 283
Habari wadau
Nina Source code ya App za Android na Ios, sasa Bahati Mbaya Mimi Sio Mjuzi sana wa Ionic Hivyo basi Namtafuta Developer anaejua Kutumia Ionic 3 Niweze Kumpa Kazi ya Kunimalizia Matengenezo ya App yangu kwa kufanya Editing Kidogo sana
Tuwasiliane Kupitia 0682981786
Nina Source code ya App za Android na Ios, sasa Bahati Mbaya Mimi Sio Mjuzi sana wa Ionic Hivyo basi Namtafuta Developer anaejua Kutumia Ionic 3 Niweze Kumpa Kazi ya Kunimalizia Matengenezo ya App yangu kwa kufanya Editing Kidogo sana
Tuwasiliane Kupitia 0682981786