Natafuta msichana for serious relationship


mwathu

mwathu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
405
Points
225
mwathu

mwathu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
405 225
Habari zenu, Kwa mara nyingine najitokeza mbele yenu kuwafahamisha kuwa natafuta msichana mtulivu(anaehitaji kutulia kimapenzi) mwenye wasifu ufuatao; awe na umri wa kuanzia miaka 22-26, awe na elimu ya chuo kwa ngazi ya degree, au its equivalent, ajira si lazima ila awe mtafutaji, muislam, kabila lolote, ambae hajawahi kuolewa wala kuzaa, uzuri wa wastani na haiba ya kike, asiwe mnene wa kupitiliza urefu wa wastani na mcha mungu. Mimi wasifu wangu ataujua akiniinbox, kwa alietayari naomba aniPM na naomba kwa walio serious tuuuu, narudia serious tuu. Nwasilisha hoja wana jamii
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,945
Top