Natafuta mpenzi na rafiki wakike wa kuchat nae | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi na rafiki wakike wa kuchat nae

Discussion in 'Love Connect' started by Ibrashinto, Sep 12, 2012.

  1. I

    Ibrashinto Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina umri wa miaka 20 Napenda sana kuchat, natafuta mpenzi na marafiki wakike walioko Bukoba mjini tu kwa sababu za kuonana nae! Awe na sifa zifuatazo
    >elim kidato cha tatu na kuendelea juu.
    >umri miaka 15 na kuendelea kwa rafiki
    >awe msafi na anae jijari

    >mcha Mungu na mwenye hofu ya Mungu ndani yake
    atakae penda tuchat ama kuwa mpenzi wangu ani PM
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,560
    Likes Received: 21,050
    Trophy Points: 280
    miaka 15?
     
  3. I

    Ibrashinto Senior Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio kuanzia miaka 15 na kuendelea
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wa kufanyia uganga wa kupata hela bila jasho. Wanaobisha ingizeni timu mtaniambia.
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,617
    Likes Received: 1,469
    Trophy Points: 280
    simply kwa hiyo mtoto wa miaka 15 wataka awe mpenzi wako! ?
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Hya wenye watoto umri huo kaeni chonjo...........mnyonya damu huyoo
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa unataka kumpga mtoto wawatu katerero.
     
  8. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Ideal,huyo rafiki yako,she must be your equal. Ama sivyo you will fall like Adam and Eve.
     
  9. I

    Ibrashinto Senior Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea watu wa humu ndani ni watu wazima na wastaarabu na walio elimika! Nimesema natafuta rafiki au mpenzi mtu wa miaka 15 anaweza kuwa rafiki yangu! Na vile vile nawashangaa mnavyo lopoka bila kujua umri wangu! Hivi NIKIWATUKANA MTANIRAUMU mpaka unaniambia mimi mnyonya dam???
     
  10. I

    Ibrashinto Senior Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    **** YOU 100 times mnyonya dam baba ako maaa ****er
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,461
    Likes Received: 7,984
    Trophy Points: 280
    huyu apigwe ban
     
  12. I

    Ibrashinto Senior Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    of coz ni kwel unachosema but nataka kujifunza mambo meng kwa marafiki haswa walio nizidi umri sir!
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli.............!!
     
  14. I

    Ibrashinto Senior Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu katarero ndo nin iyo?
     
  15. I

    Ibrashinto Senior Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijasema mpenzi tu nimesema na rafiki jaman Mbona mna vichwa vizito kuelewa maada husika TAFADHARI SOMA KWA MAKINI KABLA HUJACHANGIA
     
  16. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Watanzania Tunaenda wapi???
     
  17. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Yaani awe your equal in intellect,au your superior.
     
  18. I

    Ibrashinto Senior Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usitumie uzoefu mkubwa kumbuka jamii forum inaheshim kila mtu lakini ukishndwa kuheshim wenzako nawe huwezi heshimika hata mala moja sante sana mkuu
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    KWANINI USISOME NA KUELIMIKA , NI NANI ATAKUBALI MTOTO WAKE AANZE MAPENZI NA MIAKA 15? WW UNASTAHILI BAN
    MM SINA MUDA WA KUKURIPOTI [​IMG] wako watakaofuatia watakuripoti, kumbe mnaanzaga bado mkiwa balehe?
    ila tukana ndio utaijua JF
     
  20. I

    Ibrashinto Senior Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usiseme watanzania sema wewe unaenda wap? Coz kila mtu anajua anakokwenda ''if you don't know where you are going' No way can take you there'' Sir!
     
Loading...