Natafuta mke jamani


katto14

katto14

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2016
Messages
227
Likes
59
Points
45
katto14

katto14

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2016
227 59 45
Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeajilriwa natafuta msichana wa kuoa anayejielewa awe na miaka 20-28, awe na shughuli inayomwingizia kipato.

Aliye tayari tuwasiliane pm.
 
katto14

katto14

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2016
Messages
227
Likes
59
Points
45
katto14

katto14

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2016
227 59 45
Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeajilriwa natafuta msichana wa kuoa anayejielewa awe na miaka 20-28, awe na shughuli inayomwingizia kipato.

Aliye tayari tuwasiliane pm.
 
katto14

katto14

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2016
Messages
227
Likes
59
Points
45
katto14

katto14

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2016
227 59 45
Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeajilriwa natafuta msichana wa kuoa anayejielewa awe na miaka 20-28, awe na shughuli inayomwingizia kipato.

Aliye tayari tuwasiliane pm.
'
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,257
Likes
1,438
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,257 1,438 280
Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeajilriwa natafuta msichana wa kuoa anayejielewa awe na miaka 20-28, awe na shughuli inayomwingizia kipato.

Aliye tayari tuwasiliane pm.
Unatafuta mke wa nini? Funguka zaidi?
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,726
Likes
4,914
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,726 4,914 280
awe na shughuriiii ya kumuingizia kipato.

Acha uvivu brah mwanamke akae ndan ww tafuta
 
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2014
Messages
1,489
Likes
1,686
Points
280
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2014
1,489 1,686 280
Baa medi fulani yupo anakipato kizuri nikuunganishie?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
30,997
Likes
25,546
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
30,997 25,546 280
awe na shughuriiii ya kumuingizia kipato.

Acha uvivu brah mwanamke akae ndan ww tafuta
Aah shangaa we mkuu. Ujishughulishe, ukirudi nyumbani umfulie, umpikie, unyonyeshe na bado kitandani anataka ushughulike. Kuweni na huruma jamani
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,259
Posts 30,469,410