Natafuta mchumba wa kike


N

Nkurukumbi

Senior Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
196
Likes
8
Points
33
N

Nkurukumbi

Senior Member
Joined Sep 6, 2013
196 8 33
Nina umri wa miaka 28, mtumishi wa serikali katika wizara fulani hapa Dar, urefu wangu 175-180cm, unene 75kg. elimu yangu degree holder, sura yangu maji ya kunde. Napendelea kuwatch football na kutoka out hasa sehemu za mbali na jiji.

Sifa za ninayemuhitaji
Umri=18-27
kabila=lolote tu
Elimu=kuanzia form 4 mpk degree
Sura= ya kuvutia, rangi yoyote tu
Dini= Mkristo au dini nyingine aliye tayari kubadili.
Aliye tayari anitumie PM.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
816
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 816 280
Dada ukiona kimya, hautafutwi, hautakwi, basi jijue wewe ni kinyago cha mpapule.

Siwezi hata siku moja kuamini kuwa mwanamke mzuri anaweza akawa "single" halafu yeye ndiye atafute wanaume.

Wabovu mtasubili sana.
 
N

newoverhere

Member
Joined
Mar 4, 2014
Messages
23
Likes
1
Points
0
N

newoverhere

Member
Joined Mar 4, 2014
23 1 0
Mshukuru Mungu kwa kuwa wewe ni mzuri@HAMY
 
ICHANA

ICHANA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
4,798
Likes
667
Points
280
ICHANA

ICHANA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
4,798 667 280
Napita tuu
Subir wakuje
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
816
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 816 280
Mshukuru Mungu kwa kuwa wewe ni mzuri@HAMY
1. Mimi ni mwanaume. Kama ulitaka kunisifu basi niite handsome.

2. Usijifanye kukubali haraka haraka ukadhani utakimbia fact nilizoweka hapo.

3. Wanawake aina yako mnapotezea wanaume wengi muda wao. Yani mtu anakupa attention then mnaonana, hicho anacho kikuta huko kinakuwa siri yake, hata anaogopa kusema kwa marafiki kuwa nimekutana na mwanamke.

4. Kama mwanamke unajiona mbovu, basi kausha tu, huenda siku ukapata. Ila sio kuja kwenye mitandao kutafuta wanaume kwa kuokoteza okoteza.
 
N

newoverhere

Member
Joined
Mar 4, 2014
Messages
23
Likes
1
Points
0
N

newoverhere

Member
Joined Mar 4, 2014
23 1 0
Tatizo nilikukataa ndo maana unapondea, utakaa sanaaaa, unalo wewe
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
816
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 816 280
Tatizo nilikukataa ndo maana unapondea, utakaa sanaaaa, unalo wewe
Jipe moyo dada yangu. Ila hata siku moja siwezi kuja kuonana na mademu wa JF kwa kuwa rafiki zangu tayari wamenitahadharisha na wanawake wa humu.

Mimi niko humu JF muda mrefu sana, na nina marafiki wengi tu, hizi I'd zenu fake mtawadanganya hao wageni wasio wajua. Ila picha zako nimeziona, maana uliwahi kukutana na jamaa yangu. My God, sikufichi, wewe ni mbovu.

Kwanza ni bonge, sasa huoni hadi hapo tayari ni tatizo?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
27,299
Likes
17,794
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
27,299 17,794 280
Jipe moyo dada yangu. Ila hata siku moja siwezi kuja kuonana na mademu wa JF kwa kuwa rafiki zangu tayari wamenitahadharisha na wanawake wa humu.

Mimi niko humu JF muda mrefu sana, na nina marafiki wengi tu, hizi I'd zenu fake mtawadanganya hao wageni wasio wajua. Ila picha zako nimeziona, maana uliwahi kukutana na jamaa yangu. My God, sikufichi, wewe ni mbovu.

Kwanza ni bonge, sasa huoni hadi hapo tayari ni tatizo?
Hukujiumba ndugu yangu. Kila mtu anahaki ya kupenda na kupendwa regardless yupo vipi. Kama wewe una mvuto shukuru Mungu tu maana umepewa bure wala huna sababu ya kudharau wenzio.
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,282
Likes
1,503
Points
280
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,282 1,503 280
Hukujiumba ndugu yangu. Kila mtu anahaki ya kupenda na kupendwa regardless yupo vipi. Kama wewe una mvuto shukuru Mungu tu maana umepewa bure wala huna sababu ya kudharau wenzio.
hamy d hana tofauti na kichaa, sidhani mtu timamu anaweza msema mwenzake vibaya kiasi hicho, msameheni hajui alitendalo,
 
L

ladytk

Senior Member
Joined
Mar 14, 2014
Messages
163
Likes
2
Points
0
L

ladytk

Senior Member
Joined Mar 14, 2014
163 2 0
duuh hata kama ni mzuri kiasi gani siwezi kumpatia mume humu.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
27,299
Likes
17,794
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
27,299 17,794 280
hamy d hana tofauti na kichaa, sidhani mtu timamu anaweza msema mwenzake vibaya kiasi hicho, msameheni hajui alitendalo,
Hakika nahis si mtu wa kawaida huyu
 

Forum statistics

Threads 1,251,978
Members 481,948
Posts 29,792,094