Natafuta mchumba humu jamii f | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba humu jamii f

Discussion in 'Love Connect' started by Machozi ya Simba, Jun 1, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    natafuta mchumba wa kike humu j.f awe na sifa ya kuwa chin ya miaka 26 KAMA MTAVUTIWA NAOMBENI MNI P.M AKA MNITUMIE PRIVATE MESSAGE
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    we jinsia gani!
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Wameisha, jaribu kwingine...
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,975
    Likes Received: 9,821
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni wewe j
     
Loading...