Natafuta marafiki wa kike tushariane

Natafuta marafiki wa kike tushariane

Orait......mi nipo Yaeda......natafuta mshauri kweli kweli......chukua namba........
 
Brazaaaaaaaa!!!! Mwanamke,?? ushauri,?? kweli??
 
Ni mtaalamu wa forever living? Au mnashauriana nini hebu uniadd na mie kwenye ushauri

Ni kuhusu vitunguu.......nataka kuanza mradi wa vitunguu mayai.......unavifahamu.......?.......
 
Ni kuhusu vitunguu.......nataka kuanza mradi wa vitunguu mayai.......unavifahamu.......?.......

Jina sio geni ila sijawahi viona, hivo vitunguu mayai vinalimwa au vinatotolewa?ngoja nami nimpe namba aisee kuna mambo mazuri hapa
 
Ule wimbo wa Bob Marley unaitwa "no woman no cry" in fumbo ujue. Sikiliza hiyo chorus kwa jicho la upembuzi yakinifu utaelewa impact ya mwanamke Ktk maisha yetu wanaume!!

ni ndugu zetu,ni wenzetu na wana uzoefu mkubwa ndiyo maana Mungu alisema tusaidiane nao.
 
Jina sio geni ila sijawahi viona, hivo vitunguu mayai vinalimwa au vinatotolewa?ngoja nami nimpe namba aisee kuna mambo mazuri hapa

Itabidi tuingie lab.......hakuna namna nyingine..........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom