Natafuta kliniki ya meno dar


tiazo

tiazo

Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
68
Likes
27
Points
25
tiazo

tiazo

Member
Joined Jan 24, 2013
68 27 25
Natafuta huduma kama hii ya kurekebisha meno kwa hapa dar na pia kwenye malipo nitumie kadi yangu ya bima NHIF

 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,075
Likes
15,430
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,075 15,430 280
Kutafuta hiyo clinic nayo tetesi?
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,282
Likes
1,037
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,282 1,037 280
Hii aipo ktk bima ya afya.
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,955
Likes
8,156
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,955 8,156 280
Ekenywa hospital Magomeni Kagera
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,955
Likes
8,156
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,955 8,156 280
Ekenywa hospital Magomeni Kagera
 
manigum27

manigum27

Member
Joined
Mar 24, 2017
Messages
53
Likes
43
Points
25
manigum27

manigum27

Member
Joined Mar 24, 2017
53 43 25
Hayo ni matibabu kwanza Tambua kwa ajili ya meno ambayo yamekaa ama yameota vibaya......gharama inategemea na kila Dr. Bima haihusiki ni cash kama bado haujapata Dr. Nitext PM nikupatie namba ya Dr. Anaetoa hiyo huduma
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245