Natafuta Kiwanja maeneo ya fuatayo: Mbezi beach Barabara ya Bagamoyo road.


M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Natafuta Kiwanja kuanzia Mbezi Tangi bovu mpaka Tegeta Barabara ya Bagamoyo pigs simu Na.0658334403 taja bei Na ukubwa.
 
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
2,238
Likes
1,575
Points
280
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
2,238 1,575 280
Offer yako tsh. Ngapi, wengine wakazi wa hayo maeneo tunaweza sikia MTU anauza, maana watu wametumbuliwa now hawana hela
 
LJ BLOG

LJ BLOG

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
161
Likes
70
Points
45
LJ BLOG

LJ BLOG

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
161 70 45
Natafuta Kiwanja kuanzia Mbezi Tangi bovu mpaka Tegeta Barabara ya Bagamoyo pigs simu Na.0658334403 taja bei Na ukubwa.
Kuna kiwanja kipo mbweni malindi ukubwa ni 70 Kwa 50 Kiufupi ni viwanja viwili kwa kimoja na kimoja kati ya hivyo kina hati...Bei ni Milioni 250 Maongezi yapo ukiwa tayari ni PM
 
P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
116
Likes
33
Points
45
Age
48
P

Pastor steven mdoe

Senior Member
Joined Jan 13, 2016
116 33 45
Zipo heka 3 na bei yake 2m usd zimeface bagamoyo road
 
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
1,171
Likes
515
Points
280
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
1,171 515 280
Natafuta Kiwanja kuanzia Mbezi Tangi bovu mpaka Tegeta Barabara ya Bagamoyo pigs simu Na.0658334403 taja bei Na ukubwa.
Njoo boko upate kiwanja kizuri kimezunguushiwa fensi na mbele ya uwanja kuna frem ambazo hazijaisha ukinunua unapewa na frem zake barabara ni nzuri kama ya mwendo kasi uwanja una sqm 900 unauzwa 50 milioni. Ukishawishika # 0712464777
1467175525842-jpg.361050
1467175550178-jpg.361051
 

Forum statistics

Threads 1,238,370
Members 475,947
Posts 29,318,414