A ALL ABOUT ANNA Member Joined Oct 25, 2012 Posts 30 Reaction score 7 Dec 11, 2013 #1 Nina degree ya procurement and logistics management kutoka mzumbe university
Perry JF-Expert Member Joined Feb 24, 2011 Posts 10,082 Reaction score 2,358 Dec 11, 2013 #2 Kwa hyo?
Obama wa Bongo JF-Expert Member Joined May 10, 2012 Posts 5,448 Reaction score 4,985 Dec 11, 2013 #3 weka picha
Mad Max JF-Expert Member Joined Oct 21, 2010 Posts 34,987 Reaction score 102,226 Dec 11, 2013 #4 Jamaa unachukulia kama kutafuta kazi simple kihivyo. Watu wana elimu kama yako na wanatafuta Volunteer bado wanakosa. Ebu jaribu kujiweka adharani ili kila atakae ona asijiulize maswali mara mbili.
Jamaa unachukulia kama kutafuta kazi simple kihivyo. Watu wana elimu kama yako na wanatafuta Volunteer bado wanakosa. Ebu jaribu kujiweka adharani ili kila atakae ona asijiulize maswali mara mbili.
H Hyera jofu New Member Joined May 23, 2014 Posts 4 Reaction score 1 Jul 2, 2014 #5 Natafuta kazi.ni mhitimu wa chuo cha ushirika moshi katka ngaz ya degree
C Chuck's Member Joined Oct 10, 2013 Posts 13 Reaction score 2 Jul 2, 2014 #6 Hyera jofu said: Natafuta kazi.ni mhitimu wa chuo cha ushirika moshi katka ngaz ya degree Click to expand... unaweza kujiunga na biashara ya forever living wakati unasubiri ajira,
Hyera jofu said: Natafuta kazi.ni mhitimu wa chuo cha ushirika moshi katka ngaz ya degree Click to expand... unaweza kujiunga na biashara ya forever living wakati unasubiri ajira,
Jeff JF-Expert Member Joined Sep 26, 2009 Posts 1,293 Reaction score 202 Jul 2, 2014 #7 obama wa bongo said: weka picha Click to expand... mkuu, picha tena? yaani hapa hapa au akupm?
kalemauji JF-Expert Member Joined Jun 24, 2014 Posts 1,629 Reaction score 1,845 Jul 2, 2014 #8 subiri wadau waje
Jeff JF-Expert Member Joined Sep 26, 2009 Posts 1,293 Reaction score 202 Jul 2, 2014 #9 Hyera jofu said: Natafuta kazi.ni mhitimu wa chuo cha ushirika moshi katka ngaz ya degree Click to expand... sasa unatafuta kazi gani/ hujatuambia hata course yako mkuu
Hyera jofu said: Natafuta kazi.ni mhitimu wa chuo cha ushirika moshi katka ngaz ya degree Click to expand... sasa unatafuta kazi gani/ hujatuambia hata course yako mkuu