Natafuta kazi?

Natafuta kazi?

bhoke bhoke

Member
Joined
Jan 16, 2018
Posts
9
Reaction score
5
Wadau kwema humu? Nawasalimu kwa jina la Muumba!
Pamoja na kwamba mimi ni mgeni, nawaombeni mnisaidie ajira jamani
Nina Degree ya Logistics management
Nina Experience ya stores management mwaka mmoja na nusu kutoka kampuni ya bollore Africa Logistics.
Ajira ilikuwa terminated kipindi cha upunguzaji wafanyakazi, enzi hizi za magufuli.
Please any one touched with my reading, contact me through bmbachuta@gmail.com for further hearings.
Muwe na majukumu mema!
 
Wadau kwema humu? Nawasalimu kwa jina la Muumba!
Pamoja na kwamba mimi ni mgeni, nawaombeni mnisaidie ajira jamani
Nina Degree ya Logistics management
Nina Experience ya stores management mwaka mmoja na nusu kutoka kampuni ya bollore Africa Logistics.
Ajira ilikuwa terminated kipindi cha upunguzaji wafanyakazi, enzi hizi za magufuli.
Please any one touched with my reading, contact me through bmbachuta@gmail.com for further hearings.
Muwe na majukumu mema!
Pole...........
 
Back
Top Bottom