Natafuta kazi yeyote


olesiteti Jr

olesiteti Jr

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
96
Likes
55
Points
45
olesiteti Jr

olesiteti Jr

Member
Joined Jul 6, 2016
96 55 45
Kwanza kabisa napenda kuwa takia kheri ya mapumziko ya eib mubarakha mimi ni kijnana umri miaka ishirin na 22 Nipo Arusha elimu yang ni form iv point 31 fani udereva darajaD na computer basic application course pia na uwezo wa kuendesha biashara yeyote halali ..nime kuja mbele yenu mnisadie maana na amin kuwa nyinyi nikama ndugu zangu na nipo tayari kufanya kazi katika mazingira yeyote yasiyo kiuka haki za kibinadamu 0717997244
 
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
326
Likes
111
Points
60
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
326 111 60
Jinsia yako?me au me
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,187
Likes
1,745
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,187 1,745 280
Me au ke
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
558
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 558 280
Mmmh.unahatari!!
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,777
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,777 7,599 280
Kuna kazi zingine inategemea na afya yako,elimu,na ujuzi wako hivyo usiseme unatafuta kazi yoyote
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
5,737
Likes
7,943
Points
280
Age
25
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
5,737 7,943 280
Arusha wapo mabilionea kazi hukosi ila Arusha bila kujua English kazi ni tatizo.

Waajiri wengi ni sector ya utalii.
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,203
Likes
4,671
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,203 4,671 280
Kama upo radhi kwa kazi yoyote implication yake ni kuwa unaweza kuanzisha yoyote ile ya kwako mwenyewe ukafanikiwa
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,089
Likes
37,587
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,089 37,587 280
Kwanza kabisa napenda kuwa takia kheri ya mapumziko ya eib mubarakha mimi ni kijnana umri miaka ishirin na 22 Nipo Arusha elimu yang ni form iv point 31 fani udereva darajaD na computer basic application course pia na uwezo wa kuendesha biashara yeyote halali ..nime kuja mbele yenu mnisadie maana na amin kuwa nyinyi nikama ndugu zangu na nipo tayari kufanya kazi katika mazingira yeyote yasiyo kiuka haki za kibinadamu 0717997244
Anza kujisogeza taratibu Mkoani Dodoma Mkuu kwani tarehe 23, July 2016 huenda pakawa na Kazi ya kuokota " majeruhi " wengi na Simu ambazo Watu wataziacha baada ya kula " virungu " vya kutosha vya Police na kutumia muda wao mwingi kujikuna kutokana na miwasho ya magari ya kuwasha ya FFU huku wakiwa wanatoka " baru ". Fursa ya bure hiyo Mkuu usiseme sijakuambia!
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,843
Likes
11,678
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,843 11,678 280
Anza kujisogeza taratibu Mkoani Dodoma Mkuu kwani tarehe 23, July 2016 huenda pakawa na Kazi ya kuokota " majeruhi " wengi na Simu ambazo Watu wataziacha baada ya kula " virungu " vya Police na kutumia muda wao mwingi kujikuna kutokana na miwasho ya magari ya kuwasha ya FFU huku wakiwa wanatoka " baru ". Fursa ya bure hiyo Mkuu usiseme sijakuambia!
hahahahaahhahahahahahahahaha
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,300