Natafuta kazi Ya uhasibu

Big5

Member
Sep 25, 2014
34
95
Ndugu zangu wapendwa, Natafuta kazi ya uhasibu ofisi yeyote hasa mkoa wa Arusha nipo tayari kuanza wakati wowote.
 

Ftc

Senior Member
Apr 30, 2017
144
250
Tanesco wametangaza sana nafasi mwezi huu ukuhona matangazo???
 

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
2,412
2,000
Ndugu zangu wapendwa, Natafuta kazi ya uhasibu ofisi yeyote hasa mkoa wa Arusha nipo tayari kuanza wakati wowote.
Tanzania Investment Bank wametangaza nafasi kibao hebu jaribu huko! Usiseme kwamba lazima kazi iwe arusha tu!

Pia unaweza piga hata sales cha msingi uweze kua na kipato tu
 

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,893
2,000
Kwann kwenye profile umejiita big5 wakat unajina zuri tu lakike la Stella
 

Big5

Member
Sep 25, 2014
34
95
Tanzania Investment Bank wametangaza nafasi kibao hebu jaribu huko! Usiseme kwamba lazima kazi iwe arusha tu!

Pia unaweza piga hata sales cha msingi uweze kua na kipato tu
Asante sana mkuu, napendelea Arusha kwani ninayo familia na bado changa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom