Natafuta kazi ya ualimu


O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
MIMI ni mhitimu wa shahada ya ELIMU BA EDUCATION mwenye uzoefu wa wa miaka 2 natafuta shule au chuo cha ualimu niweze kufundisha masomo ya Geography na history.

nipo DSM.
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,111
Likes
67
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,111 67 145
kama aujasoma udom ni pm
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,233
Likes
7
Points
135
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,233 7 135
Subiri mwezi Januari 2013 ajira za serikali.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,545
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,545 280
mwl unataka shule za private sio??
haya andaa CV yako na barua yako peleka pale barbo johanson mapema next wk, pia pelaka na pal almuntazir girls seminary unaweza ukabahatika. but mm kwa mtazamo wangu ni bora kuomba na serikalin tu ni afadhali kuliko private
 
I

Israel masawe

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
145
Likes
10
Points
35
I

Israel masawe

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
145 10 35
serekali imesha binafsisha sekta ya elimu.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,363
Likes
1,933
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,363 1,933 280
Una GPA ya ngapi?
 
malema 1989

malema 1989

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
1,153
Likes
189
Points
160
malema 1989

malema 1989

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
1,153 189 160
sijasoma udom,ila hii propaganda ya kuwa udom hawatoi watu compitent ni kuchafuliana..mimi siipendi kwa kweli.
unawaonea huruma kwa vile mnasota wote mtaani?
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
mwl unataka shule za private sio??
haya andaa CV yako na barua yako peleka pale barbo johanson mapema next wk, pia pelaka na pal almuntazir girls seminary unaweza ukabahatika. but mm kwa mtazamo wangu ni bora kuomba na serikalin tu ni afadhali kuliko private

hiyo shule ya BARBO JOHANSON IKO WAPI?
 
malema 1989

malema 1989

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
1,153
Likes
189
Points
160
malema 1989

malema 1989

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
1,153 189 160
ebo,,,,!!

Ina maana huna huruma na hawa nduguzo hata chembe??
huruma ninao sana, ila issue hapa ni ubora wao! wanaweza wakatuharibia watoto wetu kama walivyofanya voda fasta.
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
jamani msaada basi wapi nitapata hiyo kazi ya ualimu?nina 3.5 GPA
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,363
Likes
1,933
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,363 1,933 280
jamani msaada basi wapi nitapata hiyo kazi ya ualimu?nina
3.5 GPA
kwa GPA uliyopata hiyo kwa Education labda ujaribu mikoani hapa mjini
utahangaika sana,pole sana! walau ungepata kuanzia GPA ya 4.5.tungekuhaikia.
 

Forum statistics

Threads 1,236,055
Members 474,965
Posts 29,245,178