Natafuta kazi ya ualimu wa Sekondari

Natafuta kazi ya ualimu wa Sekondari

Anibra

New Member
Joined
Aug 2, 2015
Posts
4
Reaction score
2
Nimemaliza chuo kikuu UDSM,2016 Katika fani ya ualimu wa masomo ya sanaa nafundisha kwa ufanisi mkubwa masomo ya literature na kiswahili na kuandika vitabu nipo dodoma kwa sasa.. napatkana kupitia 0738328115
 
Nakushauri utafute shule yoyote uanze kujitolea na uwe tayari kwa kiasi chochote watakachokulipa.
 
Huyo hatakuwa uvccm, angekuwa uvccm tayari angekuwa kwenye orodha ya slowslow kipindi anapita vyuoni kukusanya majina. Serikalini hawaajiri mtu ambae hana kadi ama mtazamo wa kisisiem kisisiem. Kwa wale mnaosaka ajira serikalini jiungeni chama chakavu
Haaaaaahaaaaaa maana dah!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom