Natafuta kazi ya ualimu wa Physics na Chemistry

Natafuta kazi ya ualimu wa Physics na Chemistry

Chezatena

Member
Joined
Dec 26, 2019
Posts
12
Reaction score
5
Habari ndugu,

Naitwa Hamduni Dauda Ibrahimu.

Napenda kuomba nafasi ya kazi katika nyanja ya ualimu kwa masomo ya PHYSICS na CHEMISTRY. Nipo mkoani Kagera ila niko tayari kufanya kazi mahala kokote nchini Tanzania.

Nawasilisha,

Mungu awasaidie.

Mawasiliano: +255622133723
 
Habari ndugu,

Naitwa Hamduni Dauda Ibrahimu.

Napenda kuomba nafasi ya kazi katika nyanja ya ualimu kwa masomo ya PHYSICS na CHEMISTRY. Nipo mkoani Kagera ila niko tayari kufanya kazi mahala kokote nchini Tanzania.

Nawasilisha,

Mungu awasaidie.

Mawasiliano: +255622133723
Ingia website ya brightmonday Kuna kazi zimetanganzwa na shule moja ipo mwanza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom