Natafuta Kazi ya ualimu kwa secondary


N

Nsk

Member
Joined
Aug 22, 2013
Messages
50
Likes
0
Points
13
Age
25
N

Nsk

Member
Joined Aug 22, 2013
50 0 13
Habari wandugu Natafuta Kazi ya ualimu kwa secondary masomo ya math na economics. Kwa shule za private mkoa wa arusha nimemaliza chuo mwaka hu 2016 na nimesomea bachelor of education.
 
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
2,561
Likes
5,794
Points
280
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
2,561 5,794 280
mungu ni mwema x mas njema....
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708