Natafuta Kazi ya QS( Quantity Surveyor) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kazi ya QS( Quantity Surveyor)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by banalunda, Jul 3, 2012.

  1. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu, mimi nimemaliza chuo Ardhi, mwaka huu BSc. Building economics , yaani Quantity Surveyor in professional so natafuta kazi kwa makampuni ya ma contractors, engineers na consultant firms, nipo Dar es salaam. Any info please ni PM.
     
Loading...