Natafuta kazi ya kujitolea(internship)

Edn

New Member
Jul 4, 2020
2
20
Habari zenu ndugu zangu
Mimi ni fresh graduate nimesomea uuguzi na ukunga 2017/2020 natafuta kazi yoyote ambayo inaendana na fani niliyosome.

Naweza kufanya kazi pharmacy, zahanati na kwenye mashirika binafsi, nna uzoefu na fani yangu. Naomba kuwakilisha

contact: 0628322917
 

zakaria massa

Member
Sep 5, 2018
19
45
Habari zenu ndugu zang
Mimi ni fresh graduate nimesomea uuguzi na ukunga 2017/2020 natafuta kazi yoyote ambayo inaendana na fani niliyosome. Naweza kufanya kazi pharmacy,zahanati na kwenye mashirika binafsi,nna uzoefu na fani yang. Naomba kuwakilisha

contact:0628322917
Ushapata?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom