Natafuta kazi ya kufundisha secondary au msingi

Natafuta kazi ya kufundisha secondary au msingi

Johnny nalimi

New Member
Joined
Feb 5, 2022
Posts
3
Reaction score
2
Mimi ni mwalimu nimehitimu shahada ya kwanza chuo kikuu cha Jordan(Morogoro) katika masomo ya Geograghy na history. natafuta kazi ya kufundisha shule ya secondary (private) na msingi (english medium) Nina uwezo wa kufundisha masomo hayo kwa ufanisi zaidi.

Mwenye connection naomba anisaidie.

Nipo Daresalaam Mbezi ya Kimara kwa mawasiliano zaidi kuhusu CV na vyeti vyangu wasiliana nami kwenye namba hii 0784486719 na 0752934804.

Asante.
 
A competent Nursery Teacher (Montessori) is urgently needed.
ENGLISH FLUENCY ni kigezo kikuu.
Contact me please
0788207335
 
Connection za ualimu either primary or secondary Morogoro plz tusaidieni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom