Natafuta kazi ya kufundisha kifaransa

Natafuta kazi ya kufundisha kifaransa

Mkuu baadh ya lugha zinakuwa hivyo hata kireno ni hatari kila kitu kipo kijinsia kwenye advérbios,adjectivos,nouns,prepositions, pronouns n.k, part zote na unaweza ukaona unaongelea kitu chenye sifa ya uke ukatumia sifa ya uume ukaona upo saw a kumbe kushaingia chá kike kwa kutozingatia sifa hizo.
Usihesabu mbili tu brother,
Najuwa Kichina, Portuguese na Spanish.
Chinese language nimeisomea chuo kiku Cha Nchi mama mzazi, Nyingine mbili nimezichukulia tuition.

Kwahio naongea 5 languages.
Tena elewa kuwa ninaziandika vizuli pia nakuziongea
 
Usihesabu mbili tu brother,
Najuwa Kichina, Portuguese na Spanish.
Chinese language nimeisomea chuo kiku Cha Nchi mama mzazi, Nyingine mbili nimezichukulia tuition.

Kwahio naongea 5 languages.
Tena elewa kuwa ninaziandika vizuli pia nakuziongea
Uko vizuri,jaribu kuomba kazi kwenye makampuni ya kitalii
 
Kuna sehemu niliorodhesha lugha mbili tu zenye sifa ya ujinsia?. Au nimesema baadhi ya lugha zinakuaga hivyo sana?
Usihesabu mbili tu brother,
Najuwa Kichina, Portuguese na Spanish.
Chinese language nimeisomea chuo kiku Cha Nchi mama mzazi, Nyingine mbili nimezichukulia tuition.

Kwahio naongea 5 languages.
Tena elewa kuwa ninaziandika vizuli pia nakuziongea
 
Natafuta kazi ya ualimu wa lugha: French or English, kwa shula la msingi au sekondari. Nina diploma ya sekondari ya pedagoji na niliitimu mwaka wa 2023.
 
Usihesabu mbili tu brother,
Najuwa Kichina, Portuguese na Spanish.
Chinese language nimeisomea chuo kiku Cha Nchi mama mzazi, Nyingine mbili nimezichukulia tuition.

Kwahio naongea 5 languages.
Tena elewa kuwa ninaziandika vizuli pia nakuziongea
Sasa mtaji unao halafu unaishi Kahama kweli??nenda Arusha kwenye Watalii wengi hukosi kazi,huko Kahama unapoteza muda tu.
 
Napatikana kahama Nina bachelor degree, nimwalimu Bora wa kifaransa pia na kingereza. Kama munafahamu shule inayotafuta mwalimu wa kifaransa nipo nambari: 0767429275
Email: habonasalva@gmail.com.

Nina experience yakutosha. Naweza kufundisha any level of secondary hata chuo kikuu kwa lugha ya kifaransa
Nataka tuzungumze kifaransa Kama interview.

Bonjour.
 
Hongera na Kila la heri natamani nijue lugha kama 3 ila ubongo unakuwa mgumu
 
Nmecheka
Mimi natamani kujua kifaransa na kichina
Ila online wanataka uwalipe pia kukufundisha
Ndio unaweza kulipia Ada imeisha hujaelewa labda Anza na mtoa mada aanze kukufundisha kama ubongo uko vzr Kila la heri
 
Nmecheka
Mimi natamani kujua kifaransa na kichina
Ila online wanataka uwalipe pia kukufundisha
Kwa teknolojia ilivyoenea sasa hivi, hakuna sababu kubwa ya kupoteza pesa ya kumwajiri mkufunzi wa lugha. Unaweza kujifunza vizuri sana mtandaoni.

Ukipata marafiki wa kusaidiana nao kufanya mazoezi, ni bora zaidi.

Jijengee nidhamu na utenge muda fulani kila siku. Baada ya mwezi, miezi 2 utaanza kuona mabadiliko makubwa sana yatakayokupa motisha ya kuendelea zaidi.

NB: Kuna nyenzo nyingi sana za lugha mbalimbali mtandaoni. Tumia, unufaike.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom