Natafuta kazi ( personal secretary)

Nipigie

Senior Member
Nov 2, 2010
121
0
NINA DIMPLOMA IN SECRETARIAL STUDIES, NA EXPERIENCE YA MIAKA MITATU AS PERSONAL SECRETARY SERIKALI KUU. MWANAMKE WA WATOTO WAWILI NA EXPOSURE NZURI ( MIAKA MIWILI AMERICA). NAOMBA MLIOKO MAOFISINI NISAIDIE . EMAIL: nipekazi@gmail.com
ASANTENI.
 

Gsana

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
4,383
1,500
Wee mama mbona mwezi jana wizara ilitangaza ulikuwa wapi? Yan pale we ulikuwa unafaa zaidi,ebu fuatilia Utumishi sjui kama deadline imefika au bado.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom