Natafuta kazi katika kampuni za utalii

mussakajua

New Member
Jun 4, 2017
4
20
Usika na kichwa cha habar apo juu mimi ni kijana mwenye certificate ya utalii naomba kaz naweza kufanya kazi kama tour guide na pia tour operator namba yangu ya simu 0746699871 asante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom