Natafuta kazi au tenda za Graphics


I

IsmailJohn

New Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
I

IsmailJohn

New Member
Joined Jul 13, 2016
1 0 3
Habari za Leo mpendwa,Natafuta/Nahitaji tenda/kazi ya Graphics Design

Nina uwezo wa kutumia computer . Kazi ambazo Nina uzoefu nazo ni pamoja na;
1.Graphics Design.
- Videos Production
- Matangazo ya mtandaoni(Clip za video)
- Usanifu wa mabango ya matangazo. nk.
- Photo Editing & Videos
- B. Card

2.Usanifu/uchoraji wa majengo (Ramani za nyumba)
3.Na Computer Installations.

CV yangu ipo kwa anayehitaji kuiona.

Kama kuna tenda hizo au nafasi hiyo naomba muitikio wako au........
Mawasiliano yangu ni 0656-84 66 81 /+255742-43 28 66.
Email:ismailarchtecture@gmail.com
/ismailjohn10@gmail.com

NIPO DAR ES SALAAM - Temeke. MUNGU AKUBARIKI SANA.
 

Forum statistics

Threads 1,237,888
Members 475,774
Posts 29,304,922