Natafuta kampuni ya ndege ya kusafirisha mizigo

Natafuta kampuni ya ndege ya kusafirisha mizigo

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Posts
510
Reaction score
739
Habari za majukumu ndugu yangu. Nahitaji msaada wa kuunganishwa na kampuni ya ndege ya mizigo itakayeza kunibebea mifugo yangu kwenda uarabuni kwa bei ya $80,000 tu na siyo zaidi. Kila safari moja , hiyo ndege iwe na uwezo wa kubeba kondoo 2400. Na kila boksi liwe na uwezo wa kubeba kondoo 240.
Maelezo mengine utakuja PM.
 
Ingekua unapakilia NBO tungezungumza lakini kwa bongo nawaanchia ndugu changamkieni fursa hio.
 
Kuna tajiri mmoja tu ambaye aliweza kubeba ng'ombe kwenye ndege baada ya nchi yake kuzuiliwa kupata bidhaa toka jirani
Akaamua kuwapandisha kwenye ndege kutoka Ulaya na kuwafuga kwa ajili ya maziwa.

Wauzaji wote wanapandisha kwenye meli
Lakini kama itakulipa faida kwa usafiri wa ndege well and good
 
Back
Top Bottom