chingunduli
JF-Expert Member
- Feb 23, 2012
- 268
- 51
Mwenye hiyo simu, iwe mpya na vifaa vyake vyote budget yangu ni 700000
Mwenye hiyo simu, iwe mpya na vifaa vyake vyote budget yangu ni 700000.
Mwenye hiyo simu, iwe mpya na vifaa vyake vyote budget yangu ni 700000.
Mwenye hiyo simu, iwe mpya na vifaa vyake vyote budget yangu ni 700000.
Mwenye hiyo simu, iwe mpya na vifaa vyake vyote budget yangu ni 700000
Unayo? nipe bei..Mbona huonekani tena hutaki sim?
Una kila kitu chako, yani iko fullKak nichek brand new 850000
Sent from my iPhone 5 using JamiiForums
Kak nichek brand new 850000
Sent from my iPhone 5 using JamiiForums
Kak nichek brand new 850000
Sent from my iPhone 5 using JamiiForums