Natafuta frem Kariakoo mtaa wa Congo.


Stanboy

Stanboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2013
Messages
664
Likes
189
Points
60
Stanboy

Stanboy

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2013
664 189 60
Habari?
Natafuta frem Kariakoo mtaa wa Congo,yeyote anayeweza kusaidia kupatikana tuwasiliane pm haraka...ukifanikisha utalipwa posho.

Asante
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,446
Likes
12,024
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,446 12,024 280
Kuna jamaa nliona kafungiwa pale karibu na DDC, kuuliza kumbe anadaiwa 70Mill sijui na benki au TRA nimesahau hata, kajaribu pale ulizia vizuri
 
Stanboy

Stanboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2013
Messages
664
Likes
189
Points
60
Stanboy

Stanboy

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2013
664 189 60
Kuna jamaa nliona kafungiwa pale karibu na DDC, kuuliza kumbe anadaiwa 70Mill sijui na benki au TRA nimesahau hata, kajaribu pale ulizia vizuri
asante
 
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
3,319
Likes
2,126
Points
280
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
3,319 2,126 280
Kuna jamaa nliona kafungiwa pale karibu na DDC, kuuliza kumbe anadaiwa 70Mill sijui na benki au TRA nimesahau hata, kajaribu pale ulizia vizuri
Alaf ni mwanamke si ndio ?? Kama ni huyo nasikia ni bank babu.....kashindwa rejesha. Biashara ngumu bob kitaa hamna hela.
 

Forum statistics

Threads 1,274,221
Members 490,631
Posts 30,505,121