natafuta eneo la kununua.

natafuta eneo la kununua.

served

Senior Member
Joined
Nov 6, 2013
Posts
168
Reaction score
58
natafuta eneo la kununua kigamboni maeneo ya dege mpaka mbutu eneo liwe la nusu ekari mpaka ekari moja.
 
maeneo yapo mkuu tuwasiliane yapo yaliyopimwa (surveyed ) na yacyopimwa wa namba hizi 0713959290
 
Kuna eneo Mbutu ekari moja. Ni jirani na shamba langu. Ni PM nikupe maelekezo mkuu.
 
Eneo lipo karibu na stendi ya mabasi ya Mkwajuni kama unatoka Dege kabla hujafika Kichangani. Ni kama kilometa 1.2 hivi toka baharini...
 
bei ikoje? nipe na no yako tuwe tunawasiliana.
Eneo lipo karibu na
stendi ya mabasi ya Mkwajuni kama unatoka Dege kabla hujafika
Kichangani. Ni kama kilometa 1.2 hivi toka baharini...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom