natafuta Demu wa kumuhonga pesa


ledada

ledada

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
12,298
Likes
49,766
Points
280
ledada

ledada

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
12,298 49,766 280
Mambo ni mengi
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,109
Likes
922
Points
280
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,109 922 280
Mambo ni
Mengi,,
Muda ni
Mchache,,
Najionea
taabuu
mwenyewe
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,241
Likes
11,979
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,241 11,979 280
Jaman mi mwenzenu sijui nina bahati mbaya kila demu nina yempata huwa hanaga tabia ya kuniomba omba pesa , yaani sijawahi honga manzi mm tangu nianze mahusiano yale ya usiriazi yaan nina bahati ya kupata mamanzi wafanya kazi wenzangu ambao mara nyingi sana huwa tunakopeshana pesa kisha kurejesha, hali hiyo imenifanya nijione mwenye mkosi na bahati pia. ss nimeamua nitafute manzi wa kumuhonga kama yupo humu JF bac fanya kuni PM
Nunua kwanza boksa za kuvalia suruali zako.Utampata binti halafu akukute umevaa liboksa lichafu akutangaze mtaani.Nasisitiza:Nunua kwanza boksa za kuhifadhi maketio yako.
 
say traquil

say traquil

Member
Joined
Aug 15, 2016
Messages
18
Likes
6
Points
5
say traquil

say traquil

Member
Joined Aug 15, 2016
18 6 5
Nafikiri kuna watu wengi wenye huitaji kama omba omba mtaani unaweza kuwapa wao pesa kuliko kuhonga.
 
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
683
Likes
505
Points
180
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
683 505 180
Jaman mi mwenzenu sijui nina bahati mbaya kila demu nina yempata huwa hanaga tabia ya kuniomba omba pesa , yaani sijawahi honga manzi mm tangu nianze mahusiano yale ya usiriazi yaan nina bahati ya kupata mamanzi wafanya kazi wenzangu ambao mara nyingi sana huwa tunakopeshana pesa kisha kurejesha, hali hiyo imenifanya nijione mwenye mkosi na bahati pia. ss nimeamua nitafute manzi wa kumuhonga kama yupo humu JF bac fanya kuni PM
Wenye kuhonga huwa hawajipi promo kihivo inaonekana unahela za mawenge tu mkuu, sasa kama unakopeshana hela na wanawake mbona sijakuelewa au mna vikundi vyenu a.k.a vikoba?
Kama unataka kuhonga we tembelea viwanja vikali utawapata tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Fragaria

Fragaria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,917
Likes
7,827
Points
280
Fragaria

Fragaria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,917 7,827 280
Dah acha ubahili..Ina maana hata zawadi huwanunulii
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,492
Likes
3,464
Points
280
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,492 3,464 280
Kipindi cha nyuma Mimi hali ilivyokuwa mbaya sana kiuchumi hadi nikatamani kuwa Mlokole(Athari ya dhiki ni chungu mithiri ya jehanamu).

Vimwana walikuwa wakinipiga mizinga mingi,Kidume natoka nduki bila kugeuza shingo.

Hakika penzi bila pesa nyakati hizi kidume utapata wakati m'gumu haswa mazingira ya Town,Patachimbika aisee.


Sasa mambo yanakwenda penye,vijihela vinatunisha jinsi.

Saizi ni Mwendo Wa kata Pochi,Mizinga siikwepi tena kama awali naipokea kwa tabasamu lenye mvuto.

Sasa hata falsafa yangu imepanda ngazi.
"VIMWANA NJOONI MNICHUNE, WABONGO ROHO ZIUME"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
1,008
Likes
567
Points
280
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
1,008 567 280
Nunua kwanza boksa za kuvalia suruali zako.Utampata binti halafu akukute umevaa liboksa lichafu akutangaze mtaani.Nasisitiza:Nunua kwanza boksa za kuhifadhi maketio yako.
Mh ndugu yangu ushawahi kulala na mm au ndio kusema umeshiba wali na maharagwe ?
 

Forum statistics

Threads 1,275,205
Members 490,931
Posts 30,535,694