jang JF-Expert Member Joined Jul 31, 2014 Posts 1,414 Reaction score 1,192 Nov 3, 2014 #1 Nipo chuo kimoja hapa nchini,natafuta wakala nitakayechukua computer kwake nakuziuza hapa chuo.kama upo ready,ni pm tuzungumze
Nipo chuo kimoja hapa nchini,natafuta wakala nitakayechukua computer kwake nakuziuza hapa chuo.kama upo ready,ni pm tuzungumze
A alikhalef JF-Expert Member Joined Jan 6, 2012 Posts 717 Reaction score 75 Nov 4, 2014 #2 jang said: Nipo chuo kimoja hapa nchini,natafuta wakala nitakayechukua computer kwake nakuziuza hapa chuo.kama upo ready,ni pm tuzungumze Click to expand... call 0779420000
jang said: Nipo chuo kimoja hapa nchini,natafuta wakala nitakayechukua computer kwake nakuziuza hapa chuo.kama upo ready,ni pm tuzungumze Click to expand... call 0779420000
Osaba JF-Expert Member Joined Apr 10, 2011 Posts 1,944 Reaction score 810 Nov 5, 2014 #3 Mpya au used?
V viking JF-Expert Member Joined Aug 23, 2012 Posts 2,290 Reaction score 1,427 Nov 5, 2014 #4 jang said: Nipo chuo kimoja hapa nchini,natafuta wakala nitakayechukua computer kwake nakuziuza hapa chuo.kama upo ready,ni pm tuzungumze Click to expand... dhamana yako ni nini
jang said: Nipo chuo kimoja hapa nchini,natafuta wakala nitakayechukua computer kwake nakuziuza hapa chuo.kama upo ready,ni pm tuzungumze Click to expand... dhamana yako ni nini
A alikhalef JF-Expert Member Joined Jan 6, 2012 Posts 717 Reaction score 75 Nov 5, 2014 #5 jang said: Nipo chuo kimoja hapa nchini,natafuta wakala nitakayechukua computer kwake nakuziuza hapa chuo.kama upo ready,ni pm tuzungumze Click to expand... Haupo serious
jang said: Nipo chuo kimoja hapa nchini,natafuta wakala nitakayechukua computer kwake nakuziuza hapa chuo.kama upo ready,ni pm tuzungumze Click to expand... Haupo serious