Natafuta chumba maeneo Kinondoni

Natafuta chumba maeneo Kinondoni

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Posts
14,758
Reaction score
9,592
Habarini waungwana.

Natafuta chumba kikubwa kiasi maeneo ya kinondoni au Morocco.
Nahitaji kiwe kikubwa na ni kimoja na bei ya kodi ianzie 40,000/=
 
Habarini waungwana.

Natafuta chumba kikubwa kiasi maeneo ya kinondoni au Morocco.
Nahitaji kiwe kikubwa na ni kimoja na bei ya kodi ianzie 40,000/=

Hicho 40 utapata mabondeni kule karibu na mkwajuni
 
Bei standard ni 50 kimoja ikiwa na sebule jua ni 100
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom