Natafuta chumba cha kupanga maeneo ya Ubungo Msewe

Natafuta chumba cha kupanga maeneo ya Ubungo Msewe

fazam

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Posts
1,868
Reaction score
1,291
Nahitaji chumba cha kupanga Ubungo Msewe, kikiwa master itakuwa vizuri/ kikiwa chumba na sebule na pia nyumba iwe na usalama .

Anayejua naomba tujulishane
 
Nahitaji chumba cha kupanga Ubungo Msewe, kikiwa master itakuwa vizuri/ kikiwa chumba na sebule na pia nyumba iwe na usalama .

Anayejua naomba tujulishane
duh hats me natafuta uko msewe
 
Nahitaji chumba cha kupanga Ubungo Msewe, kikiwa master itakuwa vizuri/ kikiwa chumba na sebule na pia nyumba iwe na usalama .

Anayejua naomba tujulishane
Kuna vyumba viwili hapa vizuri tu.

love thé love or hâte thé love.....
 
Msewe pa kissenge sana.
Maji tabu mno. Halafu mabonde kibao.
Hakuna barabara straight kuingia msewe
Hahhahah....msewe Connection Pub. Ila msewe aisee haifai kwa tabu ya maji

An ant on the move does more than a dozing ox.
 
Ila kuna mtu kasema maji msewe ni shida mana yeye anaenda na madumu kazini ili kuchota maji duuh
 
Ila kuna mtu kasema maji msewe ni shida mana yeye anaenda na madumu kazini ili kuchota maji duuh
Msewe ipii mnayoiongelea wakuu. ...Me naishii hapa hiyo shidaa ya maji ndo kwanza naisikia hapa JF. .
No research no right to speak
 
Ila kuna mtu kasema maji msewe ni shida mana yeye anaenda na madumu kazini ili kuchota maji duuh
Msewe ipi ina shida ya maji?
Labda kama uishi nyumba isiyo na bomba la maji.

love thé love or hâte thé love.....
 
Sh ngapi dada kwa mwezi unaweza tupia kapicha
Labda nijaribu kupita hapo kesho,ila bei yake kali ni 250,000 ina jiko na choo ndani +sebule

love thé love or hâte thé love.....
 
Kuna vyumba viwili hapa vizuri tu.

love thé love or hâte thé love.....
Hornet please msaada natafuta chumba ndugu nimeona sehemu unasema kuna vyumba somewhere please msaada!
 
Back
Top Bottom