Habari wana JF.
Heshima kwenu wakuu. Nimehamia Arusha Toka juzi Ila nimekuwa nikilala Lodge Kutokana na kuwa nitakuwa nafanya kazi huku kwa muda wa miezi sita nahitaji chumba ili kupunguza gharama zisizi na msingi
Sifa za chumba ni
1-kiwe kina umeme na cha Block
2-Choo kizuri
3-Maji yawe karibu yasizidi umbali wa 100mt
4-Kiwe kati ya maeneo ya Nanenane mpaka Chuo cha Uhasibu na Kijenge chini.
Mwenye taarifa au anayeweza kunisaidia kwahili Tafadhali tuwasiliane kwa no0764-326096 au ani PM
Hasanteni mungu awabariki.
Heshima kwenu wakuu. Nimehamia Arusha Toka juzi Ila nimekuwa nikilala Lodge Kutokana na kuwa nitakuwa nafanya kazi huku kwa muda wa miezi sita nahitaji chumba ili kupunguza gharama zisizi na msingi
Sifa za chumba ni
1-kiwe kina umeme na cha Block
2-Choo kizuri
3-Maji yawe karibu yasizidi umbali wa 100mt
4-Kiwe kati ya maeneo ya Nanenane mpaka Chuo cha Uhasibu na Kijenge chini.
Mwenye taarifa au anayeweza kunisaidia kwahili Tafadhali tuwasiliane kwa no0764-326096 au ani PM
Hasanteni mungu awabariki.