Natafuta anaye uza power benk kwa bei ya jumla

Natafuta anaye uza power benk kwa bei ya jumla

brave_3

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Posts
1,186
Reaction score
710
Habari zenu
kama kichwa cha habari kinavyo sema,natafuta power benk kwa anae uza bei ya jumla .Zianzie 8000mah na kuendelewa. ANAYE UZA ANI PM.

ASANTENI
 
Habari zenu
kama kichwa cha habari kinavyo sema,natafuta power benk kwa anae uza bei ya jumla .Zianzie 8000mah na kuendelewa. ANAYE UZA ANI PM.

ASANTENI
Mtafute .. Munawar ana powerbank
 
Last edited by a moderator:
Munawar ni tapeli mkuu


Nilikutapeli nini na wapi ???? Nilikuuzia nini ??? Sipendi story nyingi Sana !!! Twende Msimbazi au Central police station !!!

Kama username yako tu , cha ziada ni kuwa wewe ni piriton mkubwa !!!
 
Last edited by a moderator:
Munawar ni tapeli mkuu

Nimekuuzia kitu gani ??? Kama ni simu weka risiti humu !!! Kama ni gari rusha mkataba !!!

Alafu kwa nini unaongea nyuma ya pazia ??? Twende Msimbazi au Central police station !!!! Na Kama kweli nimekutapeli kwa nini hutaki twende police station ????? Pasua mkubwa wewe !!!
 
Last edited by a moderator:
Ofisi yangu iko wapi ??? Mimi huwa navaa nguo gani nikiwa ofisini ??? Walinzi wanavaa uniform rangi gani ??? Niki sign huwa natumia mkono wa kulia au kushoto ???

Yaani wenzako wakina saju , shark , kioo wote wanaogopa kuja Msimbazi au central police station !!! Sijui kwa nini !!! Baba yenu mchunguzi huru ameona moto mkali , amekimbia kabisa jamii forum !!!! Sijui mna laana za nani
 
Mbona hujibu ???? Mnafiki mkubwa wewe !!!! Twende basi Msimbazi au central police station !!!! Baba yako mchunguzi huru pia ni mnafiki ndiyo maana amekimbia jamii forum !!! Wanifiki mwisho wenu ni motoni tu !!!
 
Ofisi yangu iko wapi ??? Mimi huwa navaa nguo gani nikiwa ofisini ??? Walinzi wanavaa uniform rangi gani ??? Niki sign huwa natumia mkono wa kulia au kushoto ???

Yaani wenzako wakina saju , shark , kioo wote wanaogopa kuja Msimbazi au central police station !!! Sijui kwa nini !!! Baba yenu mchunguzi huru ameona moto mkali , amekimbia kabisa jamii forum !!!! Sijui mna laana za nani

Kaka naona umenikumbuka.
Shwari lakini?
Magomeni hawajambo?
Mi napita tu!!
 
Ndugu yako mnafiki Sana !!! Anaongea nyuma ya pazia tu !!! Mimi nataka twende Msimbazi au central police station
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom