Habari zenu wana JF!
Mimi ni msichana umri miaka 25 elimu degree natafuta kazi yoyote ya kufanya nijiingizie kipato niweze kujikim kwa sasa ni mjamzito last trimester ila natafuta Ajira vyuma vimekaza ninauzoefu Wa kufundisha masomo ya uchumi na history advance nikipata shule ya kufundisha masomo hayo kwa APA dar nitashukuru sana au chuo kufundisha economics na accounts au kama kuna kazi yoyote ambayo naweza kufanya kwa hali yangu nitashukuru Sanaa
Naomba kuwasilisha
Mimi ni msichana umri miaka 25 elimu degree natafuta kazi yoyote ya kufanya nijiingizie kipato niweze kujikim kwa sasa ni mjamzito last trimester ila natafuta Ajira vyuma vimekaza ninauzoefu Wa kufundisha masomo ya uchumi na history advance nikipata shule ya kufundisha masomo hayo kwa APA dar nitashukuru sana au chuo kufundisha economics na accounts au kama kuna kazi yoyote ambayo naweza kufanya kwa hali yangu nitashukuru Sanaa
Naomba kuwasilisha