Natafuata kazi ya record keeping


abuuh yazeed

abuuh yazeed

Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
50
Likes
13
Points
15
Age
28
abuuh yazeed

abuuh yazeed

Member
Joined Nov 4, 2016
50 13 15
Habar wakuu. Naombeni msaada kuna mdogo wangu binti wa miaka 23 amemaliza chuo cha utumishi tanga. diploma in record keeping and management. Ana vyeti vyote na sifa zote muhimu za kuajiriwa yupo daresalaam. Yupo tayar kufanya kaz mkoa wowote ndani ya tanzania au hata nje ya tz..
 
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,011
Likes
982
Points
280
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,011 982 280
Watakuja tu ndugu yangu na Naamini watakusaidia..
 

Forum statistics

Threads 1,214,009
Members 462,478
Posts 28,498,491