Nashauri sheria hizi zitungwe

Nashauri sheria hizi zitungwe

normally

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2018
Posts
201
Reaction score
177
1. Msichana akifikisha miaka 18 alazimshwe kufunga ndoa na ndoa hidumu so chini ya miaka ishirini. Ili tupungeze wadada wanao danga mjini.

2.vijana ambao hawana kazi walazimishwe kufanya kazi za jamiii angalau masaa 4 kwa siku kama za usafishaji mitaa kwani mitaa michafu Sana hasa maaeneo ya dar na menginepo nchini atakaye kaidi afungwe miezi 6.

3. Atakeye chukulia sheria mikononi kamakuchoma watuhumiwa wa uwizi Moto na kupiga vikongwe na yeye afanyiwe hivyo hivyo.

Sheria nyingine zitungwe kwenye nchi hii ya kusadikika na tuwe mfano wakuigwa na nchi Kama Kenya na tz
 
Back
Top Bottom