Nasema hodiiiiii......hodiiiiiiii....ala!!!

Nasema hodiiiiii......hodiiiiiiii....ala!!!

Mnusaji

Member
Joined
Feb 16, 2012
Posts
67
Reaction score
22
Mie mgeni hapa kwa kujiunga sikuzote nimekuwa nikiingia kama guest. Baada ya JF kufagiliwa kule Bungeni nikaona kumbe hii kitu balaaa. Waraka wenu wa Ufisadi wa Blandina Nyoni umesambazwa kwa watu kibao kwa njia ya e mail ila waliousambaza wa ka aknowledge kuwa sosi ni Jf........sasa wabunge wengine wamejiunga humu JF...........na wanatamani wawe kama dada regia alivyokuwa jasiri humu ila bado waoga. Mie kama mnusaji nitaendelea kunusaaaaa weeeeeee nitakachonusa nakimwaga jamvini.

Poa basi kama nimeanza kwa biti mtanisamehe
 
karibu kwa mara nyingine tena. je hadi sasa umenusa nini?
 
aiseeeeeeeeeee asanteni sana jamaniiiiiiiiiiii
 
Ndio stahili gani tena hii ya kumkaribisha mgeni? We kweli hatari..mmpaka kwenye jukwaa la utambulisho unafika!!!

Rejao sikujua kama ungefika huku ndugu nashangaaa umeniona Loh!!! au kuna alarm huwa unategesha nini...........kwamba mtu aki type jina la rejao komputer inapiga kelele............jamani Loh.....mama wa abeyance
 
Back
Top Bottom