Napindua nchi peke yangu nimechoka

Napindua nchi peke yangu nimechoka

mmzalendo

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
165
Reaction score
1
jamani haja jamaa walileta shule za kata nikapeleka mtoto wangu
hakapoteza miaka minne katoka bila cheti, sana wamekuja na hili
la bajaji swali ninalojiuliza hizi bajaji zinawapeleka watu kufanyanini hospitali
kama hakuna huduma? mbona mipango yetu kinyume nyume kila siku au viongozi wetu akili zimekaa up side down kwa hiyo mipango yao inaanzi tunapokwenda kabla ya tulipo
wadodose zaidi hapa www.lifeofmshaba.com: HIZI BAJAJI HAZINA TIJA KATIKA KUINUA UTABIBU NCHINI HAPA NI SIASA TU IMETUMIKA !!!!!!
 
Anza kupindua hapo unapoishi kwanza kwenye hiyo nyumba ya kupanga ukishamaliza pindua mtaa wako then utafikiria kupindua nchi okay?
 
Mbona hujasema lini wapindua nchi hii ya wadanganyika? au siri
 
Kazi tunayo, pamoja na ufisadi wote huu hatuwesi kununua magari ya wagonjwa? Hiz bajani zitaweza kweli kwenda kule kijijini kwetu Kiruruma Biharamulo? Tutadanganyana hadi lini jamani?
 
tatizo viongozi wetu wanadhani sisi hatuna akili kama wao wasivojua kifikiri.bajaji bajaji zitapita wapi? barabara hata trekta lapita kwa tabu sembuse bajaji,pili hosp wanakopelekwa hakuna huduma wala madawa sasa bajaji za nn? kuipindua nchi lazima watanzania wote waamke tuipindue kwa amani hapo 2015 na kutunga sheria za kuwapeleka mahakamani viongozi wote waliofilisi nchi tukianza na Mkapa,Lowassa,Mkwere,Hosea wote wote woooote mafisadi,kama Ufaranza wameweza kumpelea rais wao mahakamani kwa kosa la rushwa akiwa meya kwa nn sisi tushindwe? zambia nako wameweza,Botswana nk.
 
jamani haja jamaa walileta shule za kata nikapeleka mtoto wangu
hakapoteza miaka minne katoka bila cheti, sana wamekuja na hili
la bajaji swali ninalojiuliza hizi bajaji zinawapeleka watu kufanyanini hospitali
kama hakuna huduma? mbona mipango yetu kinyume nyume kila siku au viongozi wetu akili zimekaa up side down kwa hiyo mipango yao inaanzi tunapokwenda kabla ya tulipo
wadodose zaidi hapa www.lifeofmshaba.com: HIZI BAJAJI HAZINA TIJA KATIKA KUINUA UTABIBU NCHINI HAPA NI SIASA TU IMETUMIKA !!!!!!

unaota wewe
 
jamani hivi kweli bajaji hizo za kubeba wagonjwa ni wagonjwa wa aina gani hao?? na zitakuwa zinatumikawa maana sehemu kubwa bara bara ni mbovu na huyo mgonjwa atafika hosp akiwa na hali gani???
 
Anza kupindua hapo unapoishi kwanza kwenye hiyo nyumba ya kupanga ukishamaliza pindua mtaa wako then utafikiria kupindua nchi okay?

kaka nina nyumba yangu sijapanga sio lazima niwe fisadi kuweza kujenga nyumba yangu
mimi ninaupeo wa kutosha kupindia nchi wala siitaji kufanya kidogo kidogo kama unavyotaka kunilazimisha
na PILI SIHITAJI WATU WAOGA KAMA WEWE WAOFIKIRIA KWA UFINYU
MIMI SAWA NA ACID NAKULA HATA CHUMA NA KAMA UNADHANI NINATANIA
NA WEWE UNAJARIBU KUNIKATISHA TAMAA here i am come to get you and them
agrrrrrrrrrrrrrrrrrr amuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
www.lifeofmshaba.com
mawzo yangu ni bunduki na vitendo vyangu ni risasi pisha muoga weee husije pigwa risasi hiyo yako
 
hawezi kufika hatakufa kwenye foleni ngumu
hayo mabajaji ni kutuwaisha chumba cha marehemu
sio wodini huko hakuna huduma
 
sitaki wajue maana hiyo ni moja ya mbinu zangu kuna waoga wengi nch kwetu wasije kunishawishi tofauti
na mauti zao sito zikama niwa hacha waliwe na tai
 
shukurani kama lakini kwa kuwa ninataka kudili na vicha nadhani ni nunulie bangi kaka
ili niwe katili kama wao
bangi nibangue nisiwaone huruma mafisadi

agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr amuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
huyo ni EL au RA kavamia account ya mtu
mimi sitowafunga jera kumaliza pesa ya umma nitawato sadaka wakapigani vita huko Afganistan

wezi wakubwa nyie mnatuipia mali na sasa mnataka kutufilisi fikra zetu kwa udanganyifu wenu
 
jamani haja jamaa walileta shule za kata nikapeleka mtoto wangu
hakapoteza miaka minne katoka bila cheti, sana wamekuja na hili
la bajaji swali ninalojiuliza hizi bajaji zinawapeleka watu kufanyanini hospitali
kama hakuna huduma? mbona mipango yetu kinyume nyume kila siku au viongozi wetu akili zimekaa up side down kwa hiyo mipango yao inaanzi tunapokwenda kabla ya tulipo
wadodose zaidi hapa www.lifeofmshaba.com: HIZI BAJAJI HAZINA TIJA KATIKA KUINUA UTABIBU NCHINI HAPA NI SIASA TU IMETUMIKA !!!!!!

Hayo tu!!!!!!!!!!!!!!??? kweli wabongo hamstahili kupiganiwa, mi wacha nirudi zangu msituni loh!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom