Napendwa na dada poa ile kiukweli ukweli

Owaa kabisa mkuu,maisha na matokeo,wenzio tulioa bikira ila tukachapiwa kishenzi.We chakufanya endelea kutandaza bomba,ila usiende uvinza,maana yatakukumba
Kuoa siwezi
 
Na usichokijua Zero IQ ni muasisi wa hili neno "KUCHAKATA"
Ana kiwanda chake Dodoma huwa Kinachakata viazi kuwa Chipsi.

#YNWA
Usichokijua nikwamba nafahamu hilo nami nilikua namkumbusha usemi wake.
Kwa mara ya kwanza yeye ndio alinipa maana yake yeye mwenyewe katika pita pita zetu huko.
 
Tokea nijue kuwa,unapochakata mbususu Kuna maagazo unaungia,Sina ham Tena na hizi mbususu za kitataa michongo Ina lock,mipango haitimii uchumi,Kuna wkt unayumba balaa,nimekituliza kikojoleo changu kwanza
Mbona wacheza X wanachakata mbunye kibaooo na ni matajiri sanaaa??

#YNWA
 
Jamani wanawake wa kihaya Ni watamu, halafu wengi wameumbika tatizo tabia zao tu.
 
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚Isome kwa sauti id yako nisikie.
 
mweleze kuwa unajua kazi yake na ikikupendeza,msaidie aiache
 
Umenkumbusha mtoto winnie
Mweupeee peee
Mtoto kutoka njombee
Tulianza kama masikhara
Nkampa 25 nkamfuck usiku mzima
Tukaendelea na mawasiliano
Baadae akawa ananmby njaa inauma nampa hela 3000 ya chakula then napita hivi

Chart ziliendelea kam kawaida mala kadha wa kadha
Siku moja akanmby kanimiss anataka kuja
Nkamwambia me sina kibunda leo
Akajibu nani anatak kibunda
Saa4 mtoto huyoo katimba magetoni
Nkaichakataa hadi monire

Nkampa buku5!
Tuliendelea na mawasiliano kila mala kila wakati
Kuna siku akanmby nahman nmeanza kua na wivu na wewe!!! Ah nkaona hi sasa noma
By th way alikua anatimba geto akijiskia ananipa papuchi kiroho saaafi kabsa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ