Napenda kuuliza hii awamu ya pili

Jul 2, 2015
16
45
Je awamu ya pili ya wanafunzi wa kidato cha tano watakaochaguliwa kwenda kusoma watachaguliwa wote kama walivyoowaorodhesha??

Kama wote ni muda gan watawapanga hawa awamu ya pili???
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,223
2,000
Ndiyo maana yake isingekuwa hivyo wasingeweka majina yao au head ya taarifa,hyo isingekuwa vile imeandikwa.sema ishu ipo kweny kufahamu kwamb hao watu watachaguliwa katika mchepuo upi na watapangiwa wakati gan na kuripot itakuwa wakat gan? Hapo ndo wizara husika wanafahamu wenyew.
 
Jun 13, 2017
35
95
Watapangiwa kutokana na nafasi zitakazokuepo huko shuleni so inategemea na watakaoripoti kwa waliochaguliwa first selection.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom