Nape: Puuzeni vitisho vya chadema.


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
* Adai kesho ulinzi upo wa kutosha.
* Awapongeza Arusha kuitosa CHADEMA.
* Asema CCM kuzoa kata zote.
* Awasihi wananchi kujitokeza kwa wingi kupiga kura kesho.

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM amewataka wananchi kupuuza vitimbi na vitisho vya CHADEMA na badala yake wajitokeze kwa wingi kupiga kura kwa amani na utulivu.

Nape amesema kwa ujumla kampeni zimekwenda vizuri, ukiacha matukio machache ya vurugu yaliyo kuwa yakiratibiwa na CHADEMA na wafuasi wao baada ya kuvuta bangi na kunywesha vijana wao viroba.

"Nimekuwa Arusha kwa siku mbili tatu, hakuna mashaka kuwa Arusha wamechoshwa na vurugu za CHADEMA, baada ya kuangaishwa kwa miaka mitatu na CHADEMA wameamua sasa kurudisha heshima ya jiji la Arusha, hivyo nawapongeza sana"

Alipo ulizwa juu ya vitisho vya CHADEMA alisema, "ni kweli hata mie nimesikia wenzetu baada ya kuona maji ya shingo wameamua kutumia vitisho ili kuwatisha watu hasa wakina mama na wazee wasiende kupiga kura, ila nawahakikishia kuwa CCM imejipanga kuwalinda waende kupiga kura kwa amani na utulivu.
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,728
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,728 3,414 280
Imekaa kiuda..kiudaku jomba
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,008
Likes
473
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,008 473 180
Moto unawatafuna mtaondoka tu ccm hakuna namna ya kupona ushauri wangu kina Nape chungeni kauli zenu ili mpokelewe na umma hapo baadaye
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
* Awapongeza Arusha kuitosa CHADEMA.
* Asema CCM kuzoa kata zote.
Ndo anavyo jifariji eeeh!!!!!!!

R.I.P NEPI.
 
A

afwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
4,087
Likes
111
Points
160
A

afwe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
4,087 111 160
unadhani angesemaje hata kama anajua fika kuwa maji yako shingoni?
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
mkuu ni kweli ilikuwa afanye mkutano muda sawa na wa chadema ila ikashindikana baada ya kuzomewa ikabidi atoke nje ya mji kuanza msafari upya baada ya kamanda wa anga kuondoa majeshi mbulu?
 
A

alfazulu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
734
Likes
0
Points
0
A

alfazulu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
734 0 0
vipi hakufafanua ile kauli yak kuwa cdm ni ya watu wakaskazi? au kama kawa wananchi hawakuhoji hilo?
/
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,347
Likes
474
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,347 474 180
Du kwel kuna watu wamezaliwa kinafk nafk tu hata km ukwel anaujua still atapanda jukwaan na kuongea yale ambayo hata anayesema hayaamin!!!Waarusha kila la heri hyo kesho.Msiwape hata kata 1 hao nyinyiem
 
U

Uparo

Member
Joined
May 4, 2012
Messages
55
Likes
9
Points
15
U

Uparo

Member
Joined May 4, 2012
55 9 15
nimetokea kuichukia ccm ghafla na kuanzia leo najivua uanachama wa ccm na siyo mfuasi tena nimekereka na yanayoendelea arusha,japo siwezi sema nani anahusika au hata kumjua ila ccm tena kwangu noooo.
 

Forum statistics

Threads 1,272,943
Members 490,211
Posts 30,465,430