Nape na Miaka 35 ya kupinga rushwa CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na Miaka 35 ya kupinga rushwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Jan 17, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    [h=3]ccm kuadhimisha miaka 35 ya kupinga rushwa kwenye chaguzi zake[/h] on Monday, January 16, 2012
    [​IMG]
    Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimesema maadhimisho ya kuzaliwa kwake ya mwaka huu pamoja na mambo mengine kitayatumia kupiga vita wagombea wote wanaotoa na kupokea rushwa wakati wake mkuu.

    Pia kitatumia maadhimisho hayo kuhamasisha wananchama wake waadilifu na waaminifu kujitokeza kugombea katika uchaguzi huo utakaofanyika mwaka huu, kuanzia ngazi za mashina hadi taifa.

    Hayo yalisemwa leo na Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape na Nnauye wakati akizungumza na waandishi wa habari, kwenye Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Lumumba mjini Dar es Salaam.

    Nape alisema, Chama kitatumia fursa hiyo pia kuwaelimisha wanachama wake na wananchi kwa jumla kuhusu mabadiliko ya Katiba ya nchi yanayokusudiwa kufanyika, ikiwa ni pamoja na msimamo wa kuilinda nchi, amani, na kupatikana kwa Katiba bora itakayokuwa na manufaa kwa watu wote.

    Alisema, maadhimisho hayo yataanza Februari mosi na kufikia kilele chake Februari 5, 2012 yakiambatana na shughuli mbalimbali yakiwemo matembezi ya mshikamano yatakayofanyika kila mkoa wakati Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete atakuwa mgeni rasmi katika kilele cha matembezi hayo kitakachofanyika Mwanza.

    "Maadhimisho haya ni kumbukumbu muhimu kwa Chama Cha Mapinduzi kufikisha miaka 35 ya uhai wake yangu vyama vya TANU na ASP vilipovunjwa na kuundwa chama kipya cha CCM chenye nguvu, Februari 5, 1977",lisema Nape na kuongeza.

    "Sherehe hizo huadhimishwa kwa Chama na Jumuia zake kufanya shughuli mbalimbali za kisiasa na kijamii. Aidha, Kitaifa Chama huteua mkoa mwenyeji wa sherehe hizi ambazo huambatana na matembezi ya mshikamano".

    Alisema kwa kuwa mwaka huu ni wa Uchaguzi Mkuu wa Chama kimependekeza kaulimbiu mahsusi itakayotumika katika sherehe hizo kuwa ni "CCM Imara na Madhubuti inaanza na mimi; naimarisha Chama Changu kwa kuchagua viongozi bora na waadilifu".

    Nape alisema uzinduzi wa sherehe hizo utafanyika kila mkoa Januari 30, mwaka huu na kufuatiwa na wiki ya shughuli za Jumuia, ambazo kila Jumuia itapanga ratiba ya mikutano ya ndani na shughuli za kijamii kama kupanda miti.

    CCM imewataka wajumbe wa Kamati ya Siasa na Halmashauri Kuu ya mikoa kutumia wiki hiyo kufanya ziara katika matawi kuimarisha uhai wa Chama.

    Kutoka Nkoromoblog
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    "CCM Imara na Madhubuti inaanza na mimi; naimarisha Chama Changu kwa kuchagua viongozi bora na waadilifu".

    Yetu macho na masikio....!!
     
  3. k

    kiche JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hadithi hadithi......hadithi njoo utamu kolea!!hizo ni ngonjera,namkumbusha nape kuwa maadhimisho ya mwaka jana ndiyo yalizua gamba ni vizuri kwanza wakamalizana na hilo kuliko kurukia lingine,pia aelewe kuwa ccm bila rushwa haiwezi kushinda hivyo hilo ni tatizo lingine anataka kuanzisha na atapata upinzani zaidi ya gamba kwani hapa ni ccm wengi mno kama si wote hawatakuwa naye pamoja,kuwa makini utazeeka kabla ya wakati wako ndugu yangu,kuisemea ccm ni lazima uwe kama kachizi fulani hivi.
     
  4. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    Nakumbuka enzi zile tarehe 5 Februari kila mwaka tunapumzika kiserikali eti ni sikukuu ya ccm!!!!?
     
  5. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaleyale ya siku 90 zikapita kimya na hili litapita kimyakimya bila impact yoyote.
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nape kaza buti mwanangu mwenyewe achana na hawa jamaa waliojazana humu,kazi yao kukejeli kejeli tu kila jambo...........
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kweli ccm na nape wao ni kichwa cha mwendawazimu, yani maadhimisho ya rushwa. Kwani kwa mfano wanafanya kutimua ccm wote wanaotoa na kupokea rushwa sidhani kama ccm itabakiwa na mtu
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,573
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280

    Dah tulikuwa kama tuko kwa Dear Leader Kim Jon Il kule North Korea...kweli CCM ni noumer!
     
  9. T

    Tata JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,535
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Haya tusubiri tuone jinsi wagombea watakavyowajibu wale wapiga kura wanaowauliza "UNATUACHAJE SASA" mara baada ya kumaliza kuomba kura.
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Ndugu kama mtu huwezi kufanya jambo usijigambe mbele za watu. Nani aliyemwabia atangaze "siku 90 wajivue gamba la sivyo tutawang'oa". Watu walisema "hawawezi" na ni kweli mpaka sasa wameshindwa sasa kwa nini wasikejeliwe?

    Mpaka watakapowang'oa ndio watapewa heshima yao, until then tutaendelea kuwaita wachovu.
     
Loading...