ccm mtoto wao
JF-Expert Member
- Dec 19, 2018
- 562
- 483
Katoe taarifa Polisi...Mimi ni kijana wa kiume nina miaka 19 sijawahi kukutana kimwili na binti. Kuna kabinti jirani na ninapoishi . Mwaka jana mwezi wa tatu aliniomba nimsindikize hospital akachukue arv. Leo hii ananiambia ananitaka tena katishia kunibaka nifanye nini mimi?
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa unataka ushauri gni mtoto nenda kamsemee kwa mama alafu atakubaka ww ukiwa wp?Mimi ni kijana wa kiume nina miaka 19 sijawahi kukutana kimwili na binti. Kuna kabinti jirani na ninapoishi . Mwaka jana mwezi wa tatu aliniomba nimsindikize hospital akachukue arv. Leo hii ananiambia ananitaka tena katishia kunibaka nifanye nini mimi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwakua ID name yako imenivutia, basi acha akubake tu maana hakuna hasara tutakayo ipataMimi ni kijana wa kiume nina miaka 19 sijawahi kukutana kimwili na binti. Kuna kabinti jirani na ninapoishi . Mwaka jana mwezi wa tatu aliniomba nimsindikize hospital akachukue arv. Leo hii ananiambia ananitaka tena katishia kunibaka nifanye nini mimi?
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2][emoji23][emoji23][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Kwakua ID name yako imenivutia, basi acha akubake tu maana hakuna hasara tutakayo ipata
Yaani miaka 19 bado unahangaika na JF?
Bado unasoma au haupo shule?
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole lakin inabidi ujiweke mbali nae. Lakn ungeuza hata hyo smart yako ukanunua daftari ukaingia shule we bado mdogo sana
shule si mmeshafunguwa lakini, sasa humu unafanya nini lakin?Mimi ni kijana wa kiume nina miaka 19 sijawahi kukutana kimwili na binti. Kuna kabinti jirani na ninapoishi . Mwaka jana mwezi wa tatu aliniomba nimsindikize hospital akachukue arv. Leo hii ananiambia ananitaka tena katishia kunibaka nifanye nini mimi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Naunga mkono kabisa,wacha abakwe tuKwakua ID name yako imenivutia, basi acha akubake tu maana hakuna hasara tutakayo ipata
acha umama, unabakwaje na kabinti,,,Mimi ni kijana wa kiume nina miaka 19 sijawahi kukutana kimwili na binti. Kuna kabinti jirani na ninapoishi . Mwaka jana mwezi wa tatu aliniomba nimsindikize hospital akachukue arv. Leo hii ananiambia ananitaka tena katishia kunibaka nifanye nini mimi?
Sent using Jamii Forums mobile app
asimng'ate inawezekana arv ni zake,,,,Aisee pole sana kijana, akitaka kukubaka we mng'ate na akienda kukushtaki sema ulikua unajihami na adui.
Msalimu baba yenu haraka haraka.