Naombeni Ushauri, imepita mwaka sijatongozwa

Naombeni Ushauri, imepita mwaka sijatongozwa

Cocoabutter

New Member
Joined
Aug 27, 2018
Posts
3
Reaction score
1
Habar wapendwa.

Mimi nilikuwa na mwanaume ambae nilizaa nae mtoto mmoja ilifika muda tukazinguana nikamwambia naomba tuachane tulee mtoto katika swala zima la amani na si mapenzi tena alikubali tuwe hivyo

Lakin kinachonishangaza toka nimwambie hayo maneno ya kuachana sijawahi kupata mwanaume mwingine kuwa nae kwenye mahusiano wala kunitongoza na ni mwaka sasa umepita wasi wasi wangu labda kuna kitu alinifanyia au ni nini?

Naomben ushauri wenu.

Asante sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habar wapendwa..
Me nilikuwa na mwanaume ambae nilizaa nae mtoto mmoja ilifika mda tukazinguana nikamwambia naomba tuachane tulee mtoto katika swala zima la aman na si mapenz tena alikubal tuwe hivyo lakin kinachonishangaza toka nimwambie hayo maneno ya kuachana sijawahi kupata mwanaume mwingine kuwa nae kwenye mahusiano wala kunitongoza.na ni mwaka sasa umepita wasi wasi wangu labda kuna kitu alinifanyia au ni nini?naomben ushaur wenu.asante sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio ni kweli nilikufanyia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani kutongozwa ni lazima? Wewe si utongoze. Haya basi mimi nakutamani nikubali nikugegede. Tayari nshakutongoza ondoa wasiwasi kikubwa tu njoo pm tuyajenge ili huyo mjamaa kama amekufanyizia akome ajue mimi nimekubali bila kushurutishwa na mtu kukutongoza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani inawezekana kumfanyia mtu kitu ili asitongozwe?
 
sema ukweli tu wanakuja na kusepa, kwa huu uchumi wa Kati kuwa na mwanamke anayewasiliana na mzazi mwenzake ni ngumu Sana huku vitoto vya miaka 19-25 vina kasi ya 5g.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom