cyprian martin
New Member
- Sep 27, 2017
- 2
- 0
Una hakika? 2013 zilikuwepo2014 hakukua na B+ mkuu
Mambo advance yalikuaje mabaya mkuuMimi nmemaliza form four 2014 ,nataka mwelekeo maana nllibahatika kwenda advance lakini mambo yakawa mabaya ivo nmeambiwa ntumie cheti cha form four ,namatokeo ya form four ni haya
HISTORY - B
GEOGRAPH -B
KISWAHILI - B+
CIVICS - B
ENGLISH - B+
PHYSICS - B
CHEMISTRY - B
BIOLOGY - B+
MATHEMATICS- B
naomben msaada maana hata masomo kwa ngazi io bado sijayafahamu vizuri
Ilikuepo mkuu 2014/2015 kumbuka tu2014 hakukua na B+ mkuu
kozi yoyote ile kwa ngazi ya cheti na diploma unasoma mkuuMimi nmemaliza form four 2014 ,nataka mwelekeo maana nllibahatika kwenda advance lakini mambo yakawa mabaya ivo nmeambiwa ntumie cheti cha form four ,namatokeo ya form four ni haya
HISTORY - B
GEOGRAPH -B
KISWAHILI - B+
CIVICS - B
ENGLISH - B+
PHYSICS - B
CHEMISTRY - B
BIOLOGY - B+
MATHEMATICS- B
naomben msaada maana hata masomo kwa ngazi io bado sijayafahamu vizuri
MUSTOmba diploma za afya, uhandisi utapata. DIT, UDSM vyuo kibao tu, kuna chuo kingine mbeya nimesahau jina