bibliography JF-Expert Member Joined May 20, 2011 Posts 614 Reaction score 228 Feb 6, 2012 #1 wadau niko kwenye interview nasubiri kuingia hivi uniliver kwa post ya administrative officer plse
king'amuzi JF-Expert Member Joined Jan 10, 2011 Posts 614 Reaction score 225 Feb 6, 2012 #2 sasa unataka usaidiwe nini madesa, au? hehehe hata hivyo unaonekana unapresha relax huu si muda wa madesa rafiki ulitakiwa kufanya tangu jana.Any way interview ni maswali yanayokuhusu na uwezo wako wa kazi usiogope.All the best
sasa unataka usaidiwe nini madesa, au? hehehe hata hivyo unaonekana unapresha relax huu si muda wa madesa rafiki ulitakiwa kufanya tangu jana.Any way interview ni maswali yanayokuhusu na uwezo wako wa kazi usiogope.All the best
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,985 Feb 6, 2012 #3 Sasa tukusaidie nini? Umevaa tai? Afu ni UNILEVER!
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Feb 6, 2012 #4 kaazi kwelikweli, ukisha pata kazi utakuja tena kutuuliza utendaji?
tindikalikali JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 4,854 Reaction score 1,146 Feb 6, 2012 #5 Likwanda said: kaazi kwelikweli, ukisha pata kazi utakuja tena kutuuliza utendaji? Click to expand... na matumizi ya mshahara atauliza pia.
Likwanda said: kaazi kwelikweli, ukisha pata kazi utakuja tena kutuuliza utendaji? Click to expand... na matumizi ya mshahara atauliza pia.
Myelife Senior Member Joined Dec 31, 2011 Posts 164 Reaction score 107 Feb 7, 2012 #6 Hapana atamwambia interviewer subiri jibu la swali cna ngoja nipost jf
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Feb 7, 2012 #7 tindikalikali said: na matumizi ya mshahara atauliza pia. Click to expand... Yaani hapo ndio tunajishushia hadhi sisi wenyewe, yaani mtu amesomea fani kwa miaka mitatu anashindwa kuelezea kile alichokisome?
tindikalikali said: na matumizi ya mshahara atauliza pia. Click to expand... Yaani hapo ndio tunajishushia hadhi sisi wenyewe, yaani mtu amesomea fani kwa miaka mitatu anashindwa kuelezea kile alichokisome?
Tripo9 JF-Expert Member Joined Sep 9, 2009 Posts 4,373 Reaction score 3,586 Feb 7, 2012 #8 duh.................