Naombeni majibu


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,982
Likes
7,795
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,982 7,795 280
Naombeni majibu,juu ya weekend
Mliokwenda klabu,na ndoa mkadefend
Mkaiepuka aibu,mkaibuka washindi
Mlifanyaje?

Watu walilewa,wakafanyiwa mbaya
Na pombe wakazidiwa,wakazichota haya
Kwa lazima kukumbatiwa,kosa kufunjwa taya
Ilikuwaje?

Sisi tulio wazee,tukaogopa dhoruba
Tukaenda tutembee,kujiongezea haiba
Na vyakula tule,tuondoke tumeshiba
Tungefanyaje?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Erickb52 alisahau vipakiti vya 'salama' kwenye gari kesho yake wife kavikuta,timbwili halijaisha mpaka leo.
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Erickb52 alisahau vipakiti vya 'salama' kwenye gari kesho yake wife kavikuta,timbwili halijaisha mpaka leo.
Hahahaaaaa kuna mtu kadakwa kweli rafiki yangu ila yeye kwenye mfuko wa koti dah
Nomaaaaa...
Bishanga mi weekend nilikuwa na Madame B tunakula good tym ndani ya Arachuga
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,474